a2
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

a2

We are family

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Ước rì e k có k.xúc :)

Go down 
Tác giảThông điệp
Tý <3 Yêu a hơn lời e ns
Chém gió master
Chém gió master
Tý <3 Yêu a hơn lời e ns

Ước rì e k có k.xúc :) Empty
Bài gửiTiêu đề: Ước rì e k có k.xúc :)   Ước rì e k có k.xúc :) Icon_minitimeTue Dec 13, 2011 8:09 pm

Hôm nay em đã cố ghép những mãnh vỡ của trái tim mình lại . Bức tranh ngày chúng mình bên nhau dù có hiện về trong tâm trí em thì giờ này cũng đã là hoài niệm rồi.Một hoài niệm đẹp mà chính tay em phá tan .Ngày còn anh , em chỉ xem anh như một người thế thân , xem anh như hạnh phúc mà em đáng được có để rồi không biết nâng niu.....Để rồi đánh mất . Anh luôn lo lắng , luôn quan tâm em , luôn mang đến nụ cười cho em , anh yêu em bằng cả trái tim chân thành ...em nhận ra điều đó nhưng chỉ vì em mặc cảm .Em mặc cảm vì anh quá tốt , anh nên tìm cho anh một người con gái tốt hơn em , em k xứng đáng vời tình yêu của anh.

Từ ngày k còn anh cạnh bên , em đã tập một cuộc mới luôn tràn đầy niềm tin , nhưng rồi những nụ cười giả tạo bắt đầu xuất hiện Em không còn biết khóc nữa và cũng không còn biết cười thật lòng .Em chỉ biết mang cho bản thân mặt nạ bằng cách cười giả tạo .Nhiều lúc mệt mỏi , chỉ muốn buông xuôi để được khóc cho thỏa thích nhưng rồi lại thôi ..Cũng cử chỉ quan tâm ấy , cũng cách lo lắng ấy nhưng không còn dành cho em nữa mà dành cho một người khác .Lẽ ra em nên vui khi anh hạnh phúc , lẽ ra em nên cười khi anh nói "Anh đã quên được em. "
Đêm nay khi đối diện với bóng đêm ,với quá khứ của mình , em thấy bản thân thật ngu ngốc .........Em đã cam chịu để số phận cướp mất anh đi mà không một lần níu kéo .Hàng ngàn lần em đã nói với bản thân rằng em sẽ nở nụ cười thật nhất khi a đc hạnh phúc.Nhưng sao hôm nay em lại khóc.

Cuối cùng thì em cũng biết khóc nhưng khóc vì anh hạnh phúc hay vì em mất anh thật rồi.

Em bỏ chạy trong chính kỉ niệm mà em không muốn xóa nhòa , em trốn tránh sự thật mà một thời em muốn như thế , em bật khóc vì tất cả đã mất hết .Phải chăng đó là cái giá mà em phải trả .
Chưa bao giờ em hối hận bất cứ điều gì , ngay cả việc để anh ra đi khiến trái tim em tan nát em vẫn không một lời oán than số phận .Và hôm nay khi nhìn anh hạnh phúc bên cô ấy em vẫn mỉm cười chào anh , nhưng trong trái tim đang khóc .Con đường mà em phải đi sau này sẽ không còn anh nữa , sẽ không còn nụ cười nữa , sẽ phải tập cuộc sống không có anh ? Em không cho đó là cái giá mà em phải trả, em chỉ nghĩ rằng điều đó sẽ giúp em vững bước trên con đường sau này.
Thầm chúc anh hạnh phúc , cầu chúc cuộc tình của anh mãi mãi không có gian dối , mãi mãi không có nước mắt .Em sẽ ra đi , đi một nơi mà em không thể nghĩ đến anh , sẽ không phải xót xa khi nhìn anh hạnh phúc và sẽ không có nhưng từ giá như hiện lên trong em.

Ước rì e k có k.xúc :)
Trang 1 trong tổng số 1 trang