a2
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

a2

We are family

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

iÊuuuuuuuuuuu a:*

Go down 
Tác giảThông điệp
Tý <3 Yêu a hơn lời e ns
Chém gió master
Chém gió master
Tý <3 Yêu a hơn lời e ns

iÊuuuuuuuuuuu a:* Empty
Bài gửiTiêu đề: iÊuuuuuuuuuuu a:*   iÊuuuuuuuuuuu a:* Icon_minitimeFri Dec 16, 2011 7:25 pm

Tkời giAn vẪn trÔi... trÁi đẤk vẪn quAy... cUộc sỐg vẪn tkẾ... cẢm giÁc tkẬk hẠk pkÚc... khY cÓ aNh kỀ bÊn trOg nhỮg tkÁg ngÀy qUa... Cám Ơn aNh ...! đà ckO em hẠk pkÚc... cÁi thỨ hẠk pkÚc mÀ em ckƯa tỪg cÓ... ckƯa tỪg cẢm giÁc đƯợc... " hẠnk pkÚc lẮm aNh ạk"... hẠnk pkÚc khY đƯợc cÙg aNh trÒ ckuYện, đƯợc aNh quAn tÂm, lO lẮg mỖi khY em vẤp ngÃ...

Em nkỚ aNh lẮm... nkỚ nỤ cƯời... nkỚ bÀn tAy Ấm áp lUn xOa đẦu em vÀ nÓi " ngỐk ạk" nkỚ giỌg nÓi Ấm áp lUn đỘg viÊn mỖi khY em bÙn, lUn nkẮc em mỖi khY em lÀm sAi... TuY anh hAy cẰg nhẰg vỀ mỌi ckuyỆn nkƯg em vẪn iÊu ... iÊu aNh vỲ aNh iÊu em... iÊu aNh bík aNh lÀ ngƯời bík lO lẮg ckO em... iÊu kÁi tÝk cOn ník... cÁi sỰ ngÂy tkƠ, hỒn nkiÊn cỦa aNh...

Mỗi tỐi đƯợc nÓi ckuyỆn vỚi aNh bẰg tYn nkẮn cŨg đỦ lÀm em cẢm tkẤy trỐg vẮg... cÓ đÔi lÚc em rẤk giẬn vỲ aNh thẬk vÔ tÂm... nkƯg nkỮg lỜi xYn lỖi cỦa aNh cŨg lÀm em tkẤy vUi... Vỳ aNh cŨg bík em iÊu aNh mÀ... vÀ em ckỶ cÓ mỖi aNh tkÔi àk... xYn aNh đỪg bÙn vỀ mỌi ckUyện đà qUa ... vỲ tỪ đÂy trỞ đY cÓ em đÂy nÀk... vÀ em ckỶ mÚn aNh hÃy vUi lÊn đY nkA...!
...Hạnk pkÚc khY đƯợc nkỲn tkẤy nỤ cƯời cỦa aNh...!

iÊuuuuuuuuuuu a:*
Trang 1 trong tổng số 1 trang